Magaan na wheelchair na may 12" na gulong sa likuran#JL8630LAJ-12
Paglalarawan
» Isang magaan na wheelchair na may bigat na wala pang 30 lbs.
» Matibay na aluminum frame na may anodized finish
» 6” na solidong caster
» 12" PNEUMATIC REAR WHEEL
» Itulak para i-lock ang mga preno ng gulong
» Mga hawakan na nakababad sa likod
» natatanggal na armrest
» natitiklop na mga footplate
Paghahain
Profile ng Kumpanya
Mga produktong may kalidad
Itinatag noong 1993. 1500 METRONG KARABIDUKAT ANG LUGAR
PAG-E-EXPORT SA MAHIGIT 100 BANSA 3 WORKSHOP
Mahigit sa 200 empleyado, kabilang ang 20 tagapamahala at 30 technician
Koponan
Ang antas ng kasiyahan ng customer ay higit sa 98%
Patuloy na inobasyon at pagpapabuti
Paghahangad ng kahusayan Paglikha ng halaga para sa mga customer
Gumawa ng mga produktong may mataas na halaga para sa bawat customer
May karanasan
Mahigit sampung taon ng karanasan sa industriya ng aluminyo
Naglilingkod sa mahigit 200D na mga negosyo
Mga detalye
Bilang ng Aytem #JL8630LAJ-12
Binuksan na Lapad 61cm
Lapad na Nakatupi 28cm
Lapad ng Upuan 46cm
Lalim ng Upuan 36cm
Taas ng Upuan 45.5cm
Taas ng Sandalan 46cm
Kabuuang Taas 91cm
Diametro ng Likod na Gulong 12"
Diametro ng Front Castor 6"